Bayanin Kamfanin
Xinxiang Jinyu Filter Industry Co., Ltd. ne masana'anta masana'anta tare da fiye da shekaru 13 gwaninta a iska kwampreso tace kashi masana'antu. Akwai sabon masana'anta tace mai taken "kariyar muhalli kore da rashin gurbatawa". Kayayyakin kamfanin sun dace da: Fu Sheng, Ingersoll-Rand, Atlas, CompAir, Liuzhou Fidelity, Zhengli Precision, Schneider, Unites, Matai, Ai iya, God Gang, Hitachi da sauran nau'ikan kwampreso iri iri. Ana amfani da wannan samfurin sosai a wutar lantarki, man fetur, magunguna, injina, masana'antar sinadarai, ƙarfe, sufuri, kare muhalli da sauran fannoni. Kamfaninmu yana haɗa ƙwaƙƙwaran fasaha a cikin Jamus tare da tushen samarwa a Asiya don ƙirƙirar ingantacciyar mahimmancin Sinanci!
Babban Kayayyakin
Kayayyakin kamfanin sun dace da CompAir, Liuzhou Fidelity, Atlas, Ingersoll-Rand da sauran nau'ikan nau'ikan nau'ikan matattarar iska, manyan samfuran sun haɗa da mai, tace mai, matattar iska, ingantaccen ingantaccen tacewa, tace ruwa, tacewa kura, tacewa farantin. , tace jaka da sauransu.
Tawagar mu
Ƙungiyar kasuwancin mu na ƙasashen waje ta ƙunshi ma'aikatan kasuwancin waje na 5 tare da kwarewa fiye da shekaru biyar, don haka za mu iya taimaka maka warware duk wani matsala game da isar da samfur da bayan-tallace-tallace.
Game da Marufi
A al'ada, marufi na ciki na nau'in tacewa shine jakar filastik PP, kuma marufi na waje akwati ne. Akwatin marufi yana da marufi mai tsaka tsaki da marufi na asali. Hakanan muna karɓar marufi na al'ada, amma akwai ƙaramin buƙatun adadin oda.
FAQ
(1) Yaushe ne lokacin bayarwa?
Bayarwa zai faru tsakanin kwanaki 15 zuwa 20 daga ranar oda. Ana iya ɗaukar lokacin bayarwa mafi sauri idan an buƙata.
(2) Kuna da iyaka MOQ?
Ee, ya dogara da girman samfuran da tsarin samarwa.
(3) Menene hanyar biyan ku?
T/T, L/C, Western Unions, suna samuwa.