Farashin Factory Air Compressor Filter Element 6.4143.0 Tacewar iska don Sauya Tacewar Kaeser
FAQ
1. Ta yaya zan zabi matatar iska don kwampreso na?
Lokacin zabar matatar iska mai kwampreso, la'akari da ingancin tacewa, kwararar iska, raguwar matsa lamba, da abubuwan muhalli. Tare da kulawa mai kyau, matattarar iska na compressor na iya taimakawa wajen tabbatar da inganci da tsawon rayuwar tsarin iska ɗin ku.
2. Shin tace iska dole ne akan kwampreso na iska?
Tsarin iska da aka danne masana'antu sun dogara da tacewa mai kyau don tabbatar da tsabtar iska da aminci. Zaɓin tace iska mai kyau ba wai kawai zai haɓaka ingancin kwampresar ku da samar da iskar iska mai aminci ba, har ma da rage farashin makamashi da kare ma'aikata daga ɓarna masu haɗari da gurɓataccen abu.
3. Yaya tsawon lokacin tace kwampreso na iska?
kowane awa 2000. Sauya duka matatun iska da matatun mai a kowane awanni 2000 na amfani, aƙalla, abu ne na yau da kullun. A cikin mahalli mafi ƙazanta, masu tacewa na iya buƙatar a canza su akai-akai.
4. Menene mafi yawan nau'in tace iska?
Fiberglas tace sune mafi yawan nau'ikan matatun iska. Gilashin fiberglass ɗin da ya ƙunshi waɗannan masu tacewa zai iya ɗaukar ƙananan barbashi na datti da ƙura, amma ba su da tasiri a kan ƙananan ƙwayoyin cuta kamar dander ko pollen. Waɗannan nau'ikan tacewa suna buƙatar maye gurbin kowane kwanaki 30 zuwa 90.
5. Wani nau'in tace iska zai daɗe?
Fiberglass air filters za su sami aikin, amma a mafi yawan lokuta, filtattun iska sun fi kyau. Fitattun matatun iska suna ɗaukar ƙananan barbashi kuma basu da yuwuwar toshewa cikin ɗan gajeren lokaci.