Kamfanin masana'antar samar da kayan maye

A takaice bayanin:

Jimlar tsawo (mm): 170

Mafi girma na diamita (mm): 40

Diami na waje (mm): 100

Babban diami mafi girma (mm): 128

Weight (kg): 0.93

Cikakken bayani:

Kunshin ciki: Blister Bag / kumfa jakar / kraft ko kamar yadda bukatar abokin ciniki.

A waje fakiti: Akwatin katako na katako da kuma kamar buƙatun abokin ciniki.

A yadda aka saba, packaging na ciki na ɓangaren tace shine jakar filastik PP, kuma kunshin waje akwati ne. Akwatin mai kunshin yana da kayan aikin tsaka tsaki da kayan aikin asali. Hakanan muna karɓar kayan adon al'ada, amma akwai ƙaramar doka da ake buƙata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfurin

Tace mai rabawa shine muhimmin sassa na damfara mai iska, Kaerer 672.2 Rarrabawar mai na sama daga ƙarshen iska. Kamfanin mu na Jinyu yana amfani da kayan masarufi mai inganci kuma an kera shi a cikin wurin samar da kayan aikin samarwa, tabbatar da haɓakar babban aiki da kuma shimfida rayuwar masu ɗawainawa da sassa. Lokacin da bambancin matsin lamba na kashi na rarrabe ya kai 0.08 ~ 4Ma, dole ne a musanya ɓangaren tace. Dukkanin sassan da aka maye gurbinsu suna ƙarƙashin iko mai inganci ta hanyar ƙwararrun fasaha da injiniyoyi. Ingancin da aikinmu da masu raba mu na iya maye gurbin samfuran asali. Samfurinmu yana da wannan aikin kuma farashin yana ƙasa. Na yi imani zaku gamsu da hidimarmu. Lokacin da kake buƙatar samfuran tace iri iri, za mu samar maka da farashi mai kyau da manyan ayyuka. Don samun ƙarin cikakkun bayanai, tuntuɓi mu.

Halaye na masu raba mai

1.Ol da gas mai gyara Core ta amfani da sabon kayan tace, babban aiki, rayuwa mai tsawo.
2.small tsayayyen juriya, babban juyi, mai ƙarfi phothe compruengaukity, rayuwa mai doguwar rayuwa.
3.The Parce kayan yana da babban tsabta da sakamako mai kyau.
4. Cire asarar lubricating mai da kuma inganta ingancin matse iska.
5.HIGH tilo da ƙarfin zafin jiki mai zafi, kashi mai tangare ba shi da sauki ga nakasa.
6.rollong sabis na sabis na sabis na sassan, rage farashin amfani da injin.


  • A baya:
  • Next: