Jumla 6.3465.0 Screw Air Compressor Kayayyakin Abubuwan Tacewar Mai

Takaitaccen Bayani:

Shafin: 6.3465.0
Jimlar Tsayi (mm): 306.5
Matsakaicin Diamita (mm): 137
Fashe Matsi (BURST-P): mashaya 23
Matsakaicin Rushewar Element (COL-P): mashaya 10
Nau'in watsa labarai (MED-TYPE): Inorganic Microfibers
Ƙimar tacewa (F-RATE): 14µm
Nau'in (nau'in TH): M
Girman Zaren: M39
Gabatarwa: Mace
Matsayi (Pos): Kasa
Matsakaicin inch (TPI): 1.5
Bypet Bawve Badve ya buɗe matsin lamba (Ugv): 3.5 mashaya
Matsin aiki (AIKI-P): mashaya 20
Nauyi (kg): 2.41
Sharuɗɗan Biyan kuɗi: T/T, Paypal, Western Union, Visa
MOQ: 1 hotuna
Aikace-aikace: Air Compressor System
Ingantaccen tacewa: 99.999%
Yanayin amfani: petrochemical, yadi, kayan sarrafa injina, injunan kera motoci da injinan gini, jiragen ruwa, manyan motoci suna buƙatar amfani da tacewa daban-daban.
Cikakkun bayanai:
Kunshin ciki: Bag blister / Bubble bag/ Kraft takarda ko azaman abokin ciniki.
Kunshin waje: Akwatin katako na katako ko kuma a matsayin buƙatar abokin ciniki.
A al'ada, marufi na ciki na nau'in tacewa shine jakar filastik PP, kuma marufi na waje akwati ne. Akwatin marufi yana da marufi mai tsaka tsaki da marufi na asali. Hakanan muna karɓar marufi na al'ada, amma akwai ƙaramin buƙatun adadin oda.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Tukwici: Domin akwai nau'ikan abubuwan tace iska compressor fiye da 100,000, ƙila babu yadda za a nuna ɗaya bayan ɗaya akan gidan yanar gizon, da fatan za a yi mana imel ko a waya idan kuna buƙatar sa.

Na farko, rawar iska compressor uku tace

1. Air filter element: Tace barbashi da danshin da ke cikin iskar da ke shiga cikin injin kwampreso don hana su shiga injin da kuma yin tasiri ga aikin na'ura na yau da kullun, da kuma guje wa gurɓatar da abubuwan tacewa daga baya.

2. Mai raba iskar mai da iskar gas: an raba cakudar mai da ruwa a cikin iskar da aka matsa don sanya iskar da aka danne ta zama mafi tsarki, wanda zai iya tsawaita rayuwar aikin tacewa na kasa.

3. Fitar da mai: tace man mai a cikin iska mai matsewa don gujewa gurbacewar mai ya shiga cikin injin kuma ya shafi aikin na'ura na yau da kullun.

Na biyu, sake zagayowar

A cikin aiwatar da amfani da kwampreso na iska, yanayin maye gurbin abubuwan tacewa guda uku ya bambanta:

1. Abubuwan tace iska: a ƙarƙashin yanayi na al'ada, yana buƙatar maye gurbin shi akai-akai, kuma sake zagayowar zai kasance kusan sa'o'i 2000.

2. Mai raba mai da iskar gas: Yana buƙatar bincika akai-akai kuma a canza shi bisa ga yanayin amfani da adadin amfani, kuma tsarin maye gurbin gabaɗaya shine kusan awanni 2000.

3. Oil tace kashi: da sauyawa sake zagayowar ne kullum game da 1000 hours.

Na uku, tsarin maye gurbin

Takamammen tsari na maye gurbin abubuwan tacewa guda uku shine kamar haka:

1. Maye gurbin abin tace iska: Da farko bude bawul ɗin fitar da iska mai tace iska, cire tsohon abin tace iska, sannan a shigar da sabon nau'in tace iska, sannan a rufe bawul ɗin fitarwa.

2. Maye gurbin mai da iskar gas: Da farko za a fitar da ruwan da ya taru a cikin mai da iskar gas, a cire asalin mai da iskar gas, a sanya sabon mai raba mai da iskar gas, sannan a rufe hadin.

3. Sauya mata tace mai: Da farko a cire murfin saman tace mai, a fitar da tsohuwar tace mai, sannan a sanya sabon tace mai a cikin tace mai, sannan a rufe murfin sama.

Na hudu, kiyayewa

Lokacin maye gurbin matattara guda uku na compressor iska, ana buƙatar lura da maki masu zuwa:

1. Maye gurbin abubuwan tacewa yana buƙatar amfani da samfuri iri ɗaya da ƙayyadaddun abubuwa kamar na asali.

2. Lokacin maye gurbin na'urar tacewa, injin yana buƙatar damtse don guje wa bambancin matsa lamba tsakanin sama da ƙasa na nau'in tacewa, yana shafar tasirin maye gurbin na'urar tacewa.

3. Bayan maye gurbin na'urar tacewa, ya zama dole a fitar da iska ko mai a sama daga cikin abubuwan tacewa don hana gurbatar sabbin abubuwa da tsoffin abubuwan tacewa.


  • Na baya:
  • Na gaba: